...:::B1:::...
Đăng kí thành viên để cùng nhau chia sẻ nhé!
Đăng kí thành viên để cùng nhau chia sẻ nhé!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

....:::::LOVE LAND:::::....

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
131 Số bài - 24%
127 Số bài - 23%
101 Số bài - 19%
88 Số bài - 16%
45 Số bài - 8%
21 Số bài - 4%
13 Số bài - 2%
8 Số bài - 1%
5 Số bài - 1%
3 Số bài - 1%
Similar topics
Bài Viết MớiThông báoThống kê

Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

chau

chau
..::Thành viên::..
Age : 33Join date : 23/08/2010Tổng số bài gửi : 45Đến từ : Huế

Bài gửiTiêu đề: Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ EmptySat Jan 29, 2011 11:21 pm
1. Đừng cứ gặng hỏi anh đang nghĩ gì suốt trừ phi em đã sẵn sàng để thảo luận về mấy thứ con-trai-mới-thích như bóng đá, xe hơi hoặc XXX.
2. Hầu hết tụi anh chỉ có 2 đôi giày: một đôi mang khi có em- mà em cứ chê lên chê xuống, và một đôi mang khi không có em- anh không dám nghĩ đến chuyện em sẽ nói gì khi thấy nó.
3. “Có” hoặc “Không” là hai câu trả lời tuyệt vời nhất của tụi anh rồi đó.
4. Anh thích em gọi điện cho anh khi em đang gặp rắc rối và thật sự muốn giải quyết tới nơi tới chốn hơn. Còn nếu em cần ai đó để đồng cảm thì em có cả list danh-sách-nấu-cháo rồi cơ mà.
5. Lâu lâu tụi anh cũng cực thích được bạn gái bất ngờ ôm và hôn.
6. Khi anh nói là em không béo thì cứ tin anh đi! Một là em không béo thật, hai là em vẫn béo ở ngưỡng cho phép.
7. “Tốt thôi”, “Sao cũng được” không phải là cách để kết thúc câu chuyện. Không phải vì anh cưng em nhất mà em không cần phải nói “xin lỗi” khi em làm sai.
8. Em đừng mong đợi con trai có khả năng nói những lời ngọt ngào hệt như các anh chàng điển trai trên phim, đơn giản là tụi anh không hề có kịch bản trong tay.
9. Đừng la toáng lên khi em bước vào căn phòng bừa bộn của anh cứ như thể em vừa nhìn thấy điều kinh khủng nhất quả đất. Lẽ ra một căn phòng của con trai mà lại ngăn nắp và sạch sẽ từng li mới là điều em nên sợ nhất chứ nhỉ?!
10. Anh sẵn sàng chụp theo các kiểu “chuối” cùng em nhưng đừng đem lên Facebook và “tát” điên cuồng như thế chứ.
https://www.facebook.com/profile.php?id=1598899109#!/profile.php?

[D]jem[B]jch.TQV

[D]jem[B]jch.TQV
..::Điều hành viên::..
Age : 32Join date : 13/08/2010Tổng số bài gửi : 131Đến từ : trưng nữ vương-ĐN

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ EmptyTue Feb 22, 2011 9:20 am
=))) hay...công nhận là rất hay :27:
http://trandiembich-tqv.tk

GaCon

GaCon
Age : 32Join date : 03/12/2010Tổng số bài gửi : 101Đến từ : Trại trẻ mồ côi TP Huế

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ EmptyThu Feb 24, 2011 9:02 am
kon bích khen hay thì tau cũng thấy hay
mặc dù là chưa đọc :-"

HuuHoa196

HuuHoa196
Age : 32Join date : 14/08/2010Tổng số bài gửi : 13Đến từ : Cố Đô !

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ EmptyThu Feb 24, 2011 12:18 pm
Con gái biết gì mà khen hay . kaka . Câu 5 đó thì đúng nhất :))
5. Lâu lâu tụi anh cũng cực thích được bạn gái bất ngờ ôm và hôn.
:42:

[D]jem[B]jch.TQV

[D]jem[B]jch.TQV
Age : 32Join date : 13/08/2010Tổng số bài gửi : 131Đến từ : trưng nữ vương-ĐN

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ EmptyThu Feb 24, 2011 3:58 pm
GaCon đã viết:
kon bích khen hay thì tau cũng thấy hay
mặc dù là chưa đọc :-"
:28: pó jò mi :) Ê , về nhà có bị la k mi? :7:
http://trandiembich-tqv.tk

GaCon

GaCon
Age : 32Join date : 03/12/2010Tổng số bài gửi : 101Đến từ : Trại trẻ mồ côi TP Huế

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ EmptyWed Mar 09, 2011 2:29 pm
co ai ma` la, mung` nua la dang` #. hehe
hen. ban' phao hoa tau zo lai.
ma nghe noi ban' ngay 30 vs ngay mung 1 a

GaCon

GaCon

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ EmptyWed Mar 09, 2011 2:32 pm
haha , doc roi. bua thay hay nhung chu` la hay hon nua nay
dung' la kon trai. " chuoi" ca? nai~

GaCon

GaCon

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ EmptyWed Mar 09, 2011 7:54 pm
eh ma Hung oi. thang chuc" cho tau di :-ss
vs them kiu may dua lop minh thuong xuyen vo 4rum cm di
jong nhu then Xuan Manh te, tau gap han onl hoai, ma eo' vo 4rum lop

gianggiangonline

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ EmptyThu Mar 24, 2011 4:59 pm
hiiii mình thấy cái này hay đó bạn
sao bạn nói con gái biêt gì mà nói hay vậy , bó tay thui mà mình chỉ góp ý thui
cùng nhau click vào những link này để tham khảo thêm thông tin nhé

Mua ban |
May tinh de ban |
May tinh xach tay |
Dien thoai di dong

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZ Empty
Top 10 điều ước mà con trai "tha-thiết-mong-con-gái-hiểu" -BOYZXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang